
Người mẫu S23 Từ Bitmain khai thác mỏ sha-256 thuật toán với hashrate tối đa là 318 TH/s cho mức tiêu thụ điện năng của 3498W.
| Hằng ngày | hàng tháng | Hàng năm | |
|---|---|---|---|
| Thu nhập = earnings | $ 11.34 | $ 345.25 | $ 4 143.05 |
| Điện lực | $ 3.36 | $ 102.21 | $ 1 226.54 |
| Lợi nhuận | $ 7.98 | $ 243.04 | $ 2 916.51 |
| thuật toán | Tỷ lệ hỏng hóc | Sự tiêu thụ | Hiệu quả | Lợi nhuận |
|---|---|---|---|---|
| SHA-256 | 318 TH/s±10% | 3498Trong±10% | 11.00j/TH | $ 7.98 |
| nhà chế tạo | Bitmain |
| Người mẫu | S23 |
| Giải phóng | Jan 2026 |
| Kích cỡ | 410 x 170 x 209mm |
| trọng lượng | 14500g |
| Mức độ tiếng ồn | 75cơ sở dữ liệu |
| người hâm mộ | 4 |
| sức mạnh | 3498Trong |
| Giao diện | Ethernet |
| Nhiệt độ | 5 - 45 °C |
| độ ẩm | 5 - 95 % |
người bán | Quốc gia | VẬN CHUYỂN | Lợi tức đầu tư | Tùy chọn | Giá |
|---|---|---|---|---|---|
Châu Âu | Trong kho | Không bao giờ | |||
Tây ban nha | Trong kho | 748 ngày | |||
Vương quốc Anh | Trong kho | 669 ngày | |||
Trung Quốc | Trong kho | 628 ngày | |||
Hoa Kỳ | Trong kho | 608 ngày |